![](http://hlsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/211-copy-1024x1021.jpg)
เมื่อวันที่ 08 มกราคม 2567
โรงเรียนบ้านห้วยลาด ต้อนรับคณะแนะแนวเพื่อการศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษาจากมหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ โดยมีนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย เข้าร่วมรับฟัง และมีคณะครูร่วมต้อนรับดูแล ภายใต้การบริหารงานโดย นางจารุนันท์ กังคำ ผู้อำนวยการโรงเรียน
ณ หอประชุมภูผาสวรรค์ โรงเรียนบ้านห้วยลาด