![](https://hlsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/23-copy-1024x1021.jpg)
[HLSC67] NEWS UPDATE!!
เมื่อวันที่ 04 มีนาคม 2567
โรงเรียนบ้านห้วยลาด จัดอบรมเชิงปฏิบัติการในโครงการ “หนี ซ่อน สู้” เพื่อเป็นการเสริมทักษะการป้องกันตัวเองหากเกิดเหตุไม่คาดฝันขึ้น โดยได้รับเกียรติจากสถานีตำรวจอำเภอน้ำหนาว เป็นวิทยากรให้ความรู้ และนายเอี้ยง ขวัญหอม ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 5 บ้านห้วยลาด เป็นประธานกล่าวเปิดการอบรม ภายใต้การบริหารงานโดย นางจารุนันท์ กังคำ ผู้อำนวยการโรงเรียน และนายถวัลยวัฒน์ ทักคุ้ม รองผู้อำนวยการโรงเรียน
ณ โรงเรียนบ้านห้วยลาด อำเภอน้ำหนาว จังหวัดเพชรบูรณ์