![](https://hlsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/111-copy-1024x1021.jpg)
[HLSC67] NEWS UPDATE!!
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567
โรงเรียนบ้านห้วยลาด ต้อนรับคณะตรวจเยี่ยมจากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 2 ในชื่อ “ผอ.พาทัวร์รอบรั้วโรงเรียน” นำโดย นายธีรัช คำยิ่ง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา พร้อมด้วย นางสาวลัดดาวัลย์ คำเขียน นายเทิดชาย สุขโทน ศึกษานิเทศ และนางวิชุลดา ดิษฐกร ประธานศูนย์เครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาวังกวางหลักด่าน เข้าร่วมเยี่ยมชม ให้กำลังใจโรงเรียนในการดำเนินงานด้านต่างๆ โดยมี นางจารุนันท์ กังคำ ผู้อำนวยการโรงเรียน และนายถวัลยวัฒน์ ทักคุ้ม รองผู้อำนวยการโรงเรียนร่วมต้อนรับ
ณ โรงเรียนบ้านห้วยลาด อำเภอน้ำหนาว จังหวัดเพชรบูรณ์