![](https://hlsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/121-copy-1024x1021.jpg)
[HLSC67] NEWS UPDATE!!
เมื่อวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2567
โรงเรียนบ้านห้วยลาด ร่วมนำนักเรียนเข้าร่วมการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE 14 นางสาวญาดาวดี ขวัญเดิน นักเรียนโรงเรียนบ้านห้วยลาด เป็นตัวแทนของอำเภอน้ำหนาว เข้าประกวด โดยมี นางจารุนันท์ กังคำผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะครู รวมถึงผู้แกครองร่วมเชียร์และให้กำลังใจ
ณ ศูนย์การค้าเซนทรัลเชียงใหม่แอร์พอร์ต จังหวัดเชียงใหม่